WE ARE SPECIAL PEOPLE
WELCOME YOU TO FORUM C9QT 1 in 2!!!
Hãy yêu thương nếu muốn yêu thương, hãy nói điều muốn nói, làm điều muốn làm cho bạn bè, người thân của mình, đừng ngần ngại! Hãy tận hưởng những vẻ đẹp của cuộc sống nhiều như có thể và hãy gắng không làm tổn thương người khác, gắng sống sao cho vui, lòng thanh thản. Còn cuộc sống là còn tất cả, giống như bức hình những bông hoa nở trên thân cây cằn khô, những người còn sống sẽ tiếp tục những gì mà những người đã ra đi còn dang dở....
WE ARE SPECIAL PEOPLE
WELCOME YOU TO FORUM C9QT 1 in 2!!!
Hãy yêu thương nếu muốn yêu thương, hãy nói điều muốn nói, làm điều muốn làm cho bạn bè, người thân của mình, đừng ngần ngại! Hãy tận hưởng những vẻ đẹp của cuộc sống nhiều như có thể và hãy gắng không làm tổn thương người khác, gắng sống sao cho vui, lòng thanh thản. Còn cuộc sống là còn tất cả, giống như bức hình những bông hoa nở trên thân cây cằn khô, những người còn sống sẽ tiếp tục những gì mà những người đã ra đi còn dang dở....

ĂN RỒI HỌC, HỌC RỒI CHƠI, CHƠI XONG LẠI HỌC

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi

Go down 
thocon_mauhong
sunflowers
jelly
nhock_ducQT2
Trưởng Lão Mr 7
Mr.Bym
MinhThuy_Orion
11 posters
Tác giảThông điệp
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ
Số lần được cảm ơn : 8

Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 8:51 pm

Trong Thùy đang hỗn loạn rất nhiều tâm trạng,chưa bao giờ cảm thấy nhớ cả nhà C9QT2 của mình như bây giờ,coi hình,coi clip mà chỉ muốn rớt nước mắt,thêm bài hát của Đức nữa chứ.hic.hic.....
Chẳng biết từ bao giờ cả nhà mình trở nên đoàn kết và hạnh phúc như vậy,có lẽ đó là kết quả của những cuộc chơi,những buổi học nhóm,những giờ học nghịch ngợm.......
Cả nhà mình chẳng còn bao nhiêu thời gian để được ở cùng với nhau nữa rồi,chuẩn bị phải xa giảng đường,ko còn những buổi sáng dậy sớm đi học,những ngày mưa lội nước tới trường,những buổi trưa ở lại trường,cả nhà mình ơi hãy quý trọng những thời gian này nha,buồn nhưng đừng ủ rủ,phải sống như thể hôm nay là ngày cuối cùng cả nhà mình được ở bên cạnh nhau,vì chỉ có như vậy thì mới ko hối tiếc.
Surprised chưa bao giờ thấy iu cả nhà mình như bây giờ á,chỉ muốn nhanh nhanh tới ngày mai để lại được gặp cả nhà ^^,gặp nhau cũng đâu có tình cảm gì đâu,chỉ chọc ghẹo nhau,sỉ vả nhau,chửi nhau thôi nhưng sao thiếu những điều đó lại rất khó chịu.thật là mâu thuẫn phải ko cả nhà???Tâm trạng lắm nhưng chẳng viết được gì nhiều để chia sẻ cho cả nhà hết,cả nhà đừng có buồn nha,rồi từ từ sẽ có những bài viết tâm sự thật dài cho cả nhà đọc mỏi mắt luôn Very Happy
Ngày mai nhóm Thùy thuyết trình chất lượng nè,mà bây giờ vẫn chưa lấy lại giọng,ngày mai cả nhà đừng có cười á nha,mai mốt viết bài sẽ mạnh dạn gởi cho cả nhà đọc chứ ko xóa nữa.iu cả nhà nhìu lắm,iu nhất là mấy bạn nam bị mất ZIN...hehe.
Tặng cả nhà 1 câu tiếng Pháp nhé: " JE T'AIME, JE T'ADORE, JE VOUDRAIS TANT QUE TU ME DISES QUE TU M'AIMES AUSSI !!! "
=> TÔI YÊU BẠN,TÔI QUÝ BẠN, TÔI RẤT MUỐN BẠN NÓI VỚI TÔI RẰNG BẠN CŨNG YÊU TÔI Surprised
Mr.Bym
Chủ Tịch Nước C9QT2
Chủ Tịch Nước C9QT2
Mr.Bym

Nam
Số lần được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 9:14 pm

Hỳ, đây là bài tâm sự đầu tiên của 4rum, thanks MT_orion ngen Very Happy.

Có lẻ một đoạn này thì không đủ để nói lên cảm xúc trong mỗi chúng ta lúc bấy giờ, fải kô các bạn? Hãy viết tiếp đi nào, thật nhiều và thật nhiều nhiều hơn nữa nhé. 4rum có thành công như mong muốn hay không là ở chính các bạn đấy. Bym chỉ là người tạo ra nó, và các bạn là những người nuôi nó khôn lớn, hihi. Mỗi lần online hãy nhớ gõ link: [You must be registered and logged in to see this link.] nghen các bạn! Thanks!
Buôn chuyện >> Bym đã đc lớn lên từ 2 tập thể giống như các bạn (cấp 2, cấp 3). Thật là may mắn vì năm nay Bym đã thấy được sự nhiệt huyết của tất cả các bạn, bym thật may mắn, đúng kô, hihi Very Happy

http://learnandplay.forump.net
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 9:23 pm

khởi đầu ngắn ngắn thôi Bym ơi,hì.sẽ có những bài tâm sự dài hơn, Very Happy
ghét Bym quá à,ko khích lệ người ta được xíu nào No
Mr.Bym
Chủ Tịch Nước C9QT2
Chủ Tịch Nước C9QT2
Mr.Bym

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 9:25 pm

MinhThuy_Orion đã viết:
khởi đầu ngắn ngắn thôi Bym ơi,hì.sẽ có những bài tâm sự dài hơn, Very Happy
ghét Bym quá à,ko khích lệ người ta được xíu nào No
Có thiếu xót, bym đã sữa chữa 311
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 10:05 pm

bỏ qua cho Bym lần này thôi đó nha Wink
Trưởng Lão Mr 7
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
Trưởng Lão Mr 7

Nam
Số lần được cảm ơn : 16

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeMon Apr 25, 2011 10:44 pm

ôi khóc rồi!!!!!!! huhuhuhu............nhưng sẽ cười ngay thôi...cười vì cái thiêng liêng của tình bạn, vì sự mong chờ để mỗi ngày dc đến lớp, vì sự gắn kết của 1 tập thể.........ôi ước gì cho t/g cứ ngừng trôi, cho con tim dấy lên 1 tình bạn vĩnh hằng..........iu wa C9QT2.......
nhock_ducQT2
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
nhock_ducQT2

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 1:50 pm

eo ôi cảm động we'!!! sau này ra trường uj2 ko bit' sẽ như thế nào đây mong mình vẫn sẽ như bây giờ. chúng ta mãi là C9QT2
Very Happy Surprised
jelly
Chủ Tịch Quận C9QT2
Chủ Tịch Quận C9QT2
jelly

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 5:05 pm

du sau nay moi nguoi o mot phuong di chang nua thi chung ta van se mai la gia dinh cua c9qt2 mu. tui iu c9qt2 [You must be registered and logged in to see this image.]
sunflowers
Nhân dân
Nhân dân
sunflowers

Nữ
Số lần được cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 5:18 pm

thấy ai cũng t/c dào dạt wa ak. Đôi khi mình cũng tự hỏi là không bết từ khi nào lc9qt2 lại trở nên đoàn kết như vậy. Vậy mà luk trc khi mới tách lớp mình đã không mún nhưng giờ thì ại khak rồi. c9qt2 đã cho mình nhìu niềm vui mới mà trc kia mình đã ko có. Giờ mình ms có thể cảm nhận được sv vui ntn ui!!!!!!!!!!!1
nhock_ducQT2
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
nhock_ducQT2

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 6:49 pm

minh cung vay do sun oi!!! tu cung nghi~ tu khi nao ma c9qt2 cua minh lai vui nhu vay????? day day day day day
Mr.Bym
Chủ Tịch Nước C9QT2
Chủ Tịch Nước C9QT2
Mr.Bym

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 6:56 pm

Bym bít nàk, từ khi ... BTC Vườn Xoài được ra đời, kaka vo tay ha ha
>>> Chạy lẹ chứ bị ném đá la la la la la la
jelly
Chủ Tịch Quận C9QT2
Chủ Tịch Quận C9QT2
jelly

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 10:36 pm

hehe den jo cua bym rui do ha? Sad
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeWed Apr 27, 2011 11:55 pm

Nếu QT2 ko có những đầu tàu như Mr7,Bym,Nhock,Wook Huyn.... thì chắc QT2 cũng sẽ rất tẻ nhạt như những lớp khác mà thôi..... và 1 yếu tố ko thể ko kể đến là các khoang tàu của QT2 cũng rất hòa đồng và hợp tác => tất cả tạo nên 1 đoàn tàu ko thể tách rời
thocon_mauhong
Nhân dân
Nhân dân
thocon_mauhong

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 2:14 pm

ca nha oi! thoi sinh vien thi co rat it thoi gian ma de gap mat va vui choi voi nhau do. nguoi ta bao thoi sinh vien la thoi de lạ ki niem nhat do. la khoang thoi gjan ghj la nhung ki uc ma hok nho dc do. nen hay choiu dj ca nha oi
sumuoi_rose
Chủ Tịch Phường C9QT2
Chủ Tịch Phường C9QT2
sumuoi_rose

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 2:52 pm

"ca nha ta cung thuong yeu nhau, xa la nho, gan nhau la cuoi"......
c9qt2 hay giu nguyen va phat huy phong do hon nua nhe, co len ca nha oi.
Mr.Bym
Chủ Tịch Nước C9QT2
Chủ Tịch Nước C9QT2
Mr.Bym

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 6:02 pm

thocon_mauhong đã viết:
ca nha oi! thoi sinh vien thi co rat it thoi gian ma de gap mat va vui choi voi nhau do. nguoi ta bao thoi sinh vien la thoi de lạ ki niem nhat do. la khoang thoi gjan ghj la nhung ki uc ma hok nho dc do. nen hay choiu dj ca nha oi
Nói rất đúng! Hãy cháy hết mình cùng C9Qt2 ngen các bạn. Razz Razz Razz
S/p: Ngân cập nhật thông tin cá nhân đi !(ngay trang chủ có dòng chữ cập nhật thông tin cá nhân đấy, kick chuột vào đó nha)

Chú ý: Các mem chịu khó ghi tiếng việt có dấu để mọi người có thể hiểu được tâm tư của bạn cụ thể hơn nữa. thanks!
moonvjola
Chủ Tịch Phường C9QT2
Chủ Tịch Phường C9QT2
moonvjola

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 9:48 pm

hihi............uki Very Happy
Trưởng Lão Mr 7
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
Trưởng Lão Mr 7

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu Apr 28, 2011 10:22 pm

Mr.7 nghĩ trong chúng ta ai cũng có sẵn 1 tình iu, 1 tình bạn....nhưng 1 khi chưa đánh thức nó thì nó vẫn mãi chôn sâu ở mỗi con người....chỉ cần 1 tia lửa đánh thức thì nó sẽ trỗi dậy mạnh mẽ.....và tia lửa ấy chính là lòng nhiệt huyết của mỗi con ng`, mỗi thành viên trong gia đình qt2 của chúng ta đấy......
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeSat Apr 30, 2011 10:11 am

Mr7 phát biểu lúc nào cũng làm cho Orion cảm động hết trơn à,càng zô 4rum nhìu càng mong tới t3 để được gặp và tung hoành với cả nhà day
oc_tiu
Nhân dân
Nhân dân
oc_tiu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 6:34 pm

Very Happy xin lỗi ! vị khách hok mời mà đến, đuổi hok chịu đi này xin có 1 vài lời fat biểu đc hok ?
Very Happy
Đọc đc những động viên ntn của mấy bạn tui thấy tủi quá:7: . ước gì tui cũng có đc những ng bạn như các bạn e then
Mr.Bym
Chủ Tịch Nước C9QT2
Chủ Tịch Nước C9QT2
Mr.Bym

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 7:02 pm

octiu cũng là thành viên của gia đình qt2 mà sao nói lạ thế, ghi tên cụ thể đi "Chủ tịch" tới chăm sóc cho Wink
Anna
Chủ Tịch Phường C9QT2
Chủ Tịch Phường C9QT2
Anna

Nữ
Số lần được cảm ơn : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 7:18 pm

mỗi lúc có chuyện gì buồn cần phải suy nghỉ nhìu thì gia đình qt2 đúng là một nơi bình an và thoải mái nhất,là một chổ dựa vững chắc nhất cho mình.nhớ lại nhũng ngày tháng cùng học chung chơi chung với qt2 thì mọi nổi buồn lại tan biến.
Trưởng Lão Mr 7
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
Trưởng Lão Mr 7

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 7:23 pm

ng ta nói: thêm 1 người bạn bớt 1 kẻ thù.........tình hình là 7 dg có wa nhìu bạn....mỗi ngày dường như 7 bớt đi kẻ thù rất rất nhìu......sướng waaaaaaa....k bị hăm he rồi....
oc_tiu
Nhân dân
Nhân dân
oc_tiu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 8:46 pm

Very Happy cũng mún tiết lộ danh tánh lắm nhưng mờ... cho ốc tiu giữ bí mật 1 thời gian nha Laughing
ốc cũng gắn bó với lớp cũng 2 năm rồi giờ mới thấy mấy bạn "hết mình" như vậy đó vo tay

day
Trưởng Lão Mr 7
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
Trưởng Lão Mr 7

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeThu May 12, 2011 11:46 pm

oc_tiu đã viết:
[You must be registered and logged in to see this image.] cũng mún tiết lộ danh tánh lắm nhưng mờ... cho ốc tiu giữ bí mật 1 thời gian nha [You must be registered and logged in to see this image.]
ốc cũng gắn bó với lớp cũng 2 năm rồi giờ mới thấy mấy bạn "hết mình" như vậy đó [You must be registered and logged in to see this image.]
để 7 ra tay.....rồi sẽ lộ danh tính thôi
oc_tiu
Nhân dân
Nhân dân
oc_tiu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeFri May 13, 2011 2:13 pm

7 làm ốc sợ nhi nhanh
MinhThuy_Orion
Phó Chủ Tịch Tphố C9QT2
Phó Chủ Tịch Tphố  C9QT2
MinhThuy_Orion

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitimeSun Nov 06, 2011 11:57 am

Cái bài viết đầu tiên của Orion với biết bao nhiêu cảm xúc,nhìu đến nỗi mình ko thể viết kịp với suy nghĩ,nhìu tới nỗi mình ko biết pải viết điều gì trước,cũng như bây giờ,đang mệt lắm nhưng trong lòng lại thấy vui và rất ấm áp,tự hứa rằng mình sẽ cùng chung sức,bằng 1 cách nào đó sẽ đưa mọi người về lại bên nhau,ko 1 khoảng cách,ko 1 chút đắn đo suy nghĩ khi ở bên cạnh nhau....Biết sẽ ko đơn giản nhưng nếu ko cố gắng,ko thực hiện thì sẽ chẳng bao giờ thành công........Orion sẽ cố gắng và cố gắng,ngọn lửa trong Orion chưa bao giờ bị dập tắt,chỉ là nó ko có điều kiện để bùng cháy,nhưng khi đã cháy thì sẽ cháy hết mình.Điều đó chắc nhà mình ai cũng biết mà.hì.vì vậy,nhà mình cũng đừng để ngọn lửa trong mình bị tắt.ko có lý do gì có thể dập tắt ngọn lửa trong ta,chỉ duy nhất sự ích kỉ , hẹp hòi, tính toán của ta đã vô tình dập tắt đi niềm hạnh phúc vô hình vô cùng quý báu....Nhà mình ơi,luôn bên nhau và thật đoàn kết nhé.^^.iu nhà mình
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi   Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi Icon_minitime

Gởi đến các tình iu bé nhỏ đang hiện hữu trong tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tình bạn
» Chuẩn bị tinh thần chiến đấu football
» Cuộc sống là 1 quá trình tìm kiếm tình iu
» Hạnh phúc khi còn mẹ,được cài bông hồng đỏ trong ngày Lễ Vu Lan! :)
» Hạnh phúc khi còn mẹ,được cài bông hồng đỏ trong ngày Lễ Vu Lan! :)